Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Luật lệ của COP và các rank trong COP

Go down

Luật lệ của COP và các rank trong COP Empty Luật lệ của COP và các rank trong COP

Bài gửi by xChesterx 15/8/2012, 18:46

Luật lệ của COP và các rank trong COP 2cpwa51
Hôm nay mình sẽ nói sơ lượt về các luật trong LSPD
Luật 1: Khi bạn đã vào faction thì mong các bạn đừng hổ báo mà xem thường người dân mà ăn hiếp họ hoặc su bậy bạ
Luật 2: Tôn trọng các rank cao hơn mình, không phải cách nói chuyện mà ê! cho tao lên rank, ê! sao tao chơi quài mà không cho lên rank
Luật 3: Các bạn chơi hòa đồng không cần biết bạn hay anh em mà khi vào sv thì phải công bằng hết không phải thấy bạn bè mà không bắt còn mấy thằng không quen cứ săn nó
Luật 4: Các bạn mún lên rank thì các bạn cứ làm nghĩa vụ được giao như đi bắt wanted, chứ các bạn cứ off duty mà cứ đi lòng vòng hổ báo rồi bảo mình pro hơn thằng này mà sao rank bé hơn
Luật 5: Khi off duty thì đừng có lấy xe trong gara LSPD đi, chúng ta chỉ được tazer tội phạm ( phải su nó trước mới được tazer chứ tazer trước chẳng khác nào bắn người dân vô cớ )

Đây là rank theo từng cấp độ khi bạn hoàn thành tốt nghĩa vụ thì Leader sẽ set cho bạn lên rank và ngược lại nếu bạn làm việc không nghiêm túc thì Leader có quyền hạ rank của bạn

Rank 1: Hạ Sĩ
Rank 2: Sĩ Quân
Rank 3: Hiệu Quân
Rank 4: Quân Trưởng
Rank 5: Chuẩn Úy
Rank 6: Chuẩn Tướng
Rank 7: Đô Đốc
Rank 8: Tổng Lảnh Sự

Điều kiện để các mem có thể vào LSPD là
Thực hiện được những điều trên
Chung thành với Faction
Hoàn thành nghĩa vụ được giao